ನೊಡ್ರಪ್ಪ ಈ ವಮ್ಮ 12 ವರ್ಷದ ಕಿರಿಯ ಹುಡುಗನು ಜೊತೆ 47 ರ ಮಲೈಕಾ ಡೇಟಿಂಗ್ ಅಂತೆ, ಕೇಳಿದ್ರೆ ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ತಿರುಗೇಟು ಕೊಟ್ಟವೃಂತೆ !!

ಸ್ನೇಹಿತರೆ, ಮಲೈಕಾ ಅರೋರಾ ಮತ್ತು ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧ ಏಜ್ ಗ್ಯಾಪ್ ವಿಚಾರವಾಗಿ ಇದೀಗ ಸುದ್ದಿಯಾಗಿದೆ. ಈಗ ಈ ಸಂಬಂಧ ಸಾಮಾನ್ಯ ಎಂಬಂತೆ ಸ್ವೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಆದರೂ ಇವರಿಬ್ಬರ ನಡುವೆ 12ವರ್ಷ ವ್ಯತ್ಯಾಸವಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೆಟ್ಟಿಗರು ಆಗಾಗ ನೆನಪಿಸುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತಾರೆ. ಹಳೆಯ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಮಲೈಕಾ ಅರ್ಬಾಜ್ ಖಾನ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ  ವಿವಾಹವು ಕೊನೆಗೊಂಡಾಗ ತಾನು ಇನ್ನೊಂದು ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿರಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆಂದು ಖಚಿತವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಭಯದಿಂದ ಹೇಳಿದ್ದರು.

“ಆದರೆ ನಾನು ಕೂಡ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿರಲು ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಬೆಳೆಸಲು ಬಯಸಿದ್ದೆ ಈ ಹೊಸ ಸಂಬಂಧ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ನೀಡಿತ್ತು. ನಾನು ಮಾಡಿರುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ನನಗೆ ತುಂಬ ಖುಷಿಯಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಮಲೈಕಾ ಹೇಳಿದ್ದರು. ಇವರಿಬ್ಬರ ನಡುವಿನ ವಯಸ್ಸಿನ ಅಂತರವೂ ಅವರ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಕೇಳಿದಾಗ ಮಲೈಕಾ ಹೇಳಿದ್ದು, ಅದು ತನ್ನ ಮತ್ತು ಅರ್ಜುನ್ ಅವರನ್ನು ಕಾಡಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಸಮಾಜ ನೋಡುವ ರೀತಿ ಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ ಎಂದಿದ್ದರು.

“ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್ ಕಾಲದೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಗದ ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಕಿರಿಯ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುವ ವಯಸ್ಸಾದ ಪುರುಷರನ್ನು ಎಲ್ಲೆಡೆ ಪ್ರಶಂಸಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಮಹಿಳೆ ದೊಡ್ಡವಳಾದಾಗ ಅವಳನ್ನು ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಕಾಣಲಾಗುತ್ತದೆ” ಎಂದಿದ್ದರು. ಇನ್ನು 45 ವರ್ಷದ ನಟಿ ಮಾಜಿ ಪತಿ ಅರ್ಬಾಜ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹದಿಹರೆಯದ ಮಗ ಅರ್ಹಾನ್ ನನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಅವರು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಮಲೈಕಾ ಅರೋರಾ ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯಲು ಯಾವುದೇ ಆತುರವಿಲ್ಲ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.