ಶ್ವೇತ ಯಾರು? ಶ್ವೇತ ಮೀಮ್ಸ್ ಆನ್ ಲೈನ್ ನಲ್ಲಿ ಏಕೆ ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ ಗೊತ್ತಾ..?

ಸ್ನೇಹಿತರೆ, ಇದು ಆನ್ಲೈನ್ ತರಗತಿಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು. ಇದರಲ್ಲಿ ಶ್ವೇತ ಎಂಬ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಯು ತನ್ನ ಮೈಕನ್ನು ಮ್ಯೂಟ್ ಮಾಡಲು ಮರೆತಿದ್ದರಿಂದ ಪ್ರಮಾದವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದಳು. ಅವಳ ಸಂಭಾಷಣೆ ಆನ್ ಲೈನ್ ನಲ್ಲಿ ಸೋರಿಕೆಯಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಇಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ಆದರೂ ನಮ್ಮ ನೆಟ್ಟಿಗರು ಸುಮ್ಮನೆ ಇರುತ್ತಾರಾ,, ಹೀಗಾಗಿ ಶ್ವೇತಾ ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದರು ಅಂತನೇ ಹೇಳಬಹುದು. ನೀವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಟ್ವಿಟರ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿದರೆ ಮೈಕ್ರೋ ಬ್ಲಾಗಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ ನ ಪ್ರಮುಖ ಪ್ರವೃತ್ತಿಗಳಲ್ಲಿ ಶ್ವೇತಾ ಅವರನ್ನು ನೀವು ಕಾಣಬಹುದು.

ಇನ್ನು ಈ ಶ್ವೇತಾ ಯಾರು ಇವರು ಟ್ರೆಂಡ್ ಹಾಗಿದ್ದೆ ಹೇಗೆ ಅನ್ನೋದನ್ನ ನಾವು ಇಲ್ಲಿ ವಿವರವಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದೇವೆ ಇದನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಓದಿ. ಈ ಮಧ್ಯೆ ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾ ಬಳಕೆದಾರರು ಉಲ್ಲಾಸದ ಹಾಸ್ಯಗಳನ್ನು ಭೇದಿಸಿ ತಮ್ಮ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಹಿಂದಿ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಿಂದ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಎರವಲು ಪಡೆದಿದ್ದರಿಂದ ಶ್ವೇತಾ ಕೂಡ ಮೀಮ್ಸ್
ವಿಷಯವಾಯಿತು.

ಶ್ವೇತಾ ಯಾರು?

ನಾವು ಮೊದಲೇ ಹೇಳಿದಹಾಗೆ, ಇದು ಆನ್ ಲೈನ್ ತರಗತಿಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು, ಇದರಲ್ಲಿ ಶ್ವೇತಾ ಎಂಬ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತನ್ನ ಮೈಕನ್ನು ಮ್ಯೂಟ್ ಮಾಡಲು ಮರೆತಿದ್ದರಿಂದ ಪ್ರಮಾದವೇ ಸೃಷ್ಟಿಯಾಯಿತು. ಹೌದು ತರಗತಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶ್ವೇತಾ ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತರೊಬ್ಬರೂಡನೆ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದು, ಮತ್ತು ಮೈಕ್ ಆಫ್ ಮಾಡಲು ಮರೆತಿದ್ದಾಳೆ. ಸಂಭಾಷಣೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶ್ವೇತಾ ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತನೊಂದಿಗೆ ಅವರ ಸಾಮಾನ್ಯ ಸ್ನೇಹಿತರಂತೆ ಕಾಣುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಂಬಂಧದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಶುರುಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ.

ಈಗ ಶ್ವೇತಾ ಅವರ ಮೈಕಾನ್ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಆನ್ ಲೈನ್ ತರಗತಿಯಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾಗಿದ್ದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಈ ಸಂಭಾಷಣೆಯನ್ನು ಕೇಳಿಸಿಕೊಂಡು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಶ್ವೇತಾ ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿನ ಟ್ರೆಂಡ್ಸ್ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಮೀಮ್ಸ್ ತನ್ನ ಜನಪ್ರಿಯತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದೆ. ಅವಳ ಸಂಭಾಷಣೆಯ ಆಡಿಯೋ ಕ್ಲಿಪ್ ಅಂತರ್ಜಾಲದ ಸುತ್ತ ಸುತ್ತುತ್ತಿದೆ. ಈ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಏನು ಅನ್ನೋದು ನಮಗೆ ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ ತಿಳಿಸಿ.