ಟೀಮ್ ಇಂಡಿಯಾದ ಪ್ಲೇಬಾಯ್, ಈ 5 ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿಯರ ಜೊತೆ ಡೇಟ್ ಮಾಡಿರುವ ರಾಹುಲ್. ಯಾರ್ಯಾರು ಗೊತ್ತಾ?

ಟೀಮ್ ಇಂಡಿಯಾದ ಯುವ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್ ಕೆ.ಎಲ್.ರಾಹುಲ್ ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಸುನಿಲ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರ ಪುತ್ರಿ ಅಥಿಯಾ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧದ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಅಥಿಯಾ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧದ ಮೊದಲು, ರಾಹುಲ್ ಅವರ ಹೆಸರು 5 ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿಯರೊಂದಿಗೆ ಡೇಟ್ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಅವರು ಯಾರ್ಯಾರು ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಯೋಣ ಬನ್ನಿ.

1) ಆಕಾಶಾ ರಂಜನ್ ಕಪೂರ್: ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿ ಆಕಾಂಕ್ಷಾ ರಂಜನ್ ಕಪೂರ್ ಬಟ್ಟಿ ಗುಲ್ ಮೀಟರ್ ಚಾಲು ಮತ್ತು ವೆಡ್ಡಿಂಗ್ ಪುಲಾವ್ ನಂತಹ ಅನೇಕ ಸೂಪರ್ ಹಿ’ಟ್ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಕೆ.ಎಲ್.ರಾಹುಲ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಫೋಟೋ ಹಂಚಿಕೆಯ ನಂತರ ಆಕಾಶಾ ರವರ ಜೊತೆಗಿನ ಡೇಟ್ ಕುರಿತು ಮಾಹಿತಿ ಸಿಕ್ಕಿತು. ಫೋಟೋ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವಾಗ, ಮುದ್ದಾದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನೀಡಿ ರಾಹುಲ್ ಬರೆದಿದ್ದರು. ಈ ಫೋಟೋ ನಂತರ, ಆಕಾಶಾ ಮತ್ತು ಕೆ.ಎಲ್. ರಾಹುಲ್ ಅವರ ಸಂಬಂಧದ ಸುದ್ದಿಗಳು ವೈರಲ್ ಆದವು.

2) ನಿಧಿ ಅಗರ್ವಾಲ್: ಮುನ್ನಾ ಮೈಕೆಲ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಸಿದ್ಧರಾದ ನಿಧಿ ಅಗರ್ವಾಲ್ ಮತ್ತು ಕೆ.ಎಲ್ ರಾಹುಲ್ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯ ಕಳೆದರು. ಆದರೆ, ಕೆಎಲ್ ರಾಹುಲ್ ತಮ್ಮ ಅಧಿಕೃತ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಖಾತೆಯಿಂದ ನಿಧಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಫೋಟೋ ಹಂಚಿಕೊಂಡಾಗ ಎರಡೂ ಸಂಬಂಧಗಳು ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಸೆಳೆದವು. ನಂತರ, ಇಬ್ಬರೂ ಸಹ ಒಂದು ಕೆಫೆಯಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ನಿಧಿ ಇಬ್ಬರೂ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಊಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಿದ್ದನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು. ಆ ನಂತರ ಇಬ್ಬರೂ ಮಾಧ್ಯಮ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಕಾಲ ಇದ್ದರು.

3) ಸೋನಮ್ ಬಜ್ವಾ: ಸೋನಮ್ ಬಜ್ವಾ ಅವರು ಪಂಜಾಬಿ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದ ಉನ್ನತ ನಟಿಯರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ಅವರು ಹಿಂದಿ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲೂ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಚಾಟ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ ಅವರ ಪ್ರೇಮಕಥೆಯ ಪ್ರತಿಧ್ವನಿ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿತು. ತನ್ನ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯಾಸ್ತವನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿರುವಾಗ ಸೋನಮ್ ಫೋಟೋ ಹಂಚಿಕೊಂಡಾಗ ಇಬ್ಬರ ನಡುವಿನ ಸಂಭಾಷಣೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು. ತಮಾಷೆಯ ಉತ್ತರದಲ್ಲಿ, ಭಾರತದ ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರ ರಾಹುಲ್ “ಅವರು ಸೋನಮ್ ಬಾಜ್ವಾ ಅವರಿಂದ ಕೇವಲ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾತ್ರ” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ರಾಹುಲ್ ಅವರ ಈ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ವದಂತಿಯನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕಿತು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಪರಸ್ಪರ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ವರದಿಗಳು ಬಂದವು.

4) ಸೋನಾಲ್ ಚೌಹಾನ್: ಸೋನಾಲ್ ಚೌಹಾನ್ 2008 ರಲ್ಲಿ ಜನ್ನತ್ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಬಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು. ಎಮ್ರಾನ್ ಹಶ್ಮಿ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಚಿತ್ರ ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತದ ಪ್ರಶಂಸೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಿತು. ಪಾಲ್ಟನ್, 3 ಜಿ, ಮುಂತಾದ ಅನೇಕ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ಜನ್ನತ್ ಹುಡುಗಿಯಾಗಿ ಇಂದಿಗೂ ಗುರುತಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ. ಭಾರತವು 2018 ರಲ್ಲಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಪ್ರವಾಸದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಇದೆಲ್ಲವೂ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ರಾಹುಲ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಭದ್ರಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಶ್ರಮಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧದ ಸರಣಿಗಾಗಿ ರಾಹುಲ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಮರಳಿದ ನಂತರ, ಸೋನಾಲ್ ಅವರು ಟ್ವೀಟ್ ಮೂಲಕ ರಾಹುಲ್ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದ ಬಗ್ಗೆ ಸಂತೋಷ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು.

5) ಅಥಿಯಾ ಶೆಟ್ಟಿ: ಕೆ.ಎಲ್. ರಾಹುಲ್ ಅವರ ವದಂತಿಯ ಗೆಳತಿ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಂಡ ಹೊಸ ನಟಿ ಅಥಿಯಾ ಶೆಟ್ಟಿ. ಅವರು ಬಾಲಿವುಡ್ ಸೂಪರ್ ಸ್ಟಾರ್ ಸುನಿಲ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರ ಪುತ್ರಿ. 27 ವರ್ಷದ ನಟಿ ಎರಡು ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದರಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಭಾರತೀಯ ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ಬ್ಲಾ’ಕ್ ಬ’ಸ್ಟರ್ ನೀಡಲು ಇನ್ನೂ ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಆದರೆ, ಅವರ ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ಚರ್ಚೆಯ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ. ರಾಹುಲ್ ಮತ್ತು ಅಥಿಯಾ ತುಂಬಾ ಆಪ್ತರಾಗಿದ್ದು, ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗಾಗಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಎಂದಿಗೂ ಹಿಂಜರಿಯುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ಗೆ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ರಜಾದಿನಕ್ಕೆ ಹೋಗಿದ್ದರು ಮತ್ತು ರಜೆಯಿಂದ ಹಿಂದಿರುಗಿದ ನಂತರ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಪಂಡಿತ್ ಗುರುರಾಜ್ ದೀಕ್ಷಿತ್ ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಧನವಶ, ಜನವಶ, ಶತ್ರುನಾಶ, ಸ್ತ್ರೀ– ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ, ದಿಗ್ಭಂಧನ, ಸ್ತಂಭನ, ವುಚ್ಛಾಟನೆಯಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ, ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ ಚಿಂತಿಸದಿರಿ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 2 ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ 9900454448. ಅಮವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಗ್ರಹಣ ಕಾಲದ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಪೂಜೆ ಚೌಡಿ ಉಪಾಸನ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾ ಪ್ರಾಪ್ತಿ, ಮದುವೆ, ಸಂತಾನ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ, ಜನ ವಶೀಕರಣ, ಸಾಲದಿಂದ ವಿಮುಕ್ತಿ, ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ 5 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸವರ್ಜಯ ಯಾವುದೆ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರ (ನುಡಿದಂತೆ ನಡೆಯುವುದು) ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 990045444