ಐಪಿಎಲ್ 2021 ಮಿನಿ ಹರಾಜು: ಅಗ್ರ 5 ವಿದೇಶಿ ಆಟಗಾರರು ಯಾರ್ಯಾರು ಗೊತ್ತಾ??

ಐಪಿಎಲ್ 2022 ರಲ್ಲಿ ಎರಡು ಹೊಸ ತಂಡಗಳನ್ನು ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಳಿಸುವುದಾಗಿ ಬಿಸಿಸಿಐ ಘೋಷಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ , ಐಪಿಎಲ್ 2021 ಋತು ಕೇವಲ ಕಿರು ಹರಾಜನ್ನು ನೋಡಲಿದೆ. ಐಪಿಎಲ್ 2021 ಮಿನಿ ಹರಾಜು ವಿವಿಧ ಫ್ರಾಂಚೈಸಿಗಳಿಗೆ ತಂಡದಲ್ಲಿರುವ ಲೋಪದೋಷಗಳನ್ನು ತುಂಬಲು ಒಂದು ಅವಕಾಶವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ತಂಡವನ್ನು ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವಿಭಾಗ ಅಥವಾ ಎರಡರಲ್ಲಿ ಬಲಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಆಟಗಾರರು ಒಂದು ಋತುವಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಬಳಕೆಗೆ ಬರಬಹುದಾದ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಕೇವಲ ಒಂದು ಋತುವುಗಾಗಿ ಪಡೆದರು ಪರವಾಗಿಲ್ಲ, ಈ 5 ಆಟಗಾರರನ್ನು ಖರೀದಿ ಮಾಡಲೇ ಬೇಕು ಎಂಬ ಆಲೋಚನೆಯಲ್ಲಿ ತಂಡಗಳು ಇವೆ. ಯಾರ್ಯಾರು ಗೊತ್ತಾ? ಬನ್ನಿ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇವೆ.

ಟಾಪ್ 5: ಆದಿಲ್ ರಶೀದ್ ಕಳೆದ ಒಂದು ದಶಕದಿಂದ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಪರ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಎಂದಿಗೂ ಐಪಿಎಲ್ ಆಡಲಿಲ್ಲ. ಟಿ 20 ಐ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಅಂಕಿ ಅಂಶಗಳಲಿದ್ದರೂ ವಿವಿಧ ಫ್ರಾಂಚೈಸಿಗಳು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಲೆಗ್ ಸ್ಪಿನ್ನರ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿವೆ. ಆದರೆ ಈ ಬಾರಿ 700 ರೇಟಿಂಗ್ ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಐಸಿಸಿ ಟಿ 20 ಐ ಶ್ರೇಯಾಂಕದಲ್ಲಿ ಅವರು ಮೂರನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಆದಿಲ್ ರಶೀದ್ ಈವರೆಗೆ 51 ಟಿ 20 ಐ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 7.57 ಮತ್ತು ಸರಾಸರಿ 25.4 ರ ಸರಾಸರಿಯಲ್ಲಿ 51 ವಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಟಾಪ್ 4: ಸೀಫರ್ಟ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ವಿರುದ್ಧದ ಟಿ 20 ಐ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ 88 ರ ಸರಾಸರಿಯಲ್ಲಿ 176 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಇವರ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ರೇಟ್ 139.68 ಆಗಿತ್ತು. ಈ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಎರಡು ಅರ್ಧಶತಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು. ಪ್ರಸ್ತುತ ಅವರು ಐಸಿಸಿ ಟಿ 20 ICC ರೇಟಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಂಬತ್ತನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಐಪಿಎಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಹಿ ಮಾಡಿದ ಮೊದಲ ಯುಎಸ್‌ಎ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಎಂಬ ಹೆಗ್ಗಳಿಕೆಗೆ ಪಾತ್ರರಾದ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅವರ ಬದಲಿಗೆ ಕೆಕೆಆರ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಈಗಾಗಲೇ ಸಹಿ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ.

ಟಾಪ್ 3: ಮುನ್ರೊ ರವರು ಈ ಮೊದಲು ಐಪಿಎಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೋಲ್ಕತಾ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ ಮತ್ತು ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ ಪರ ಆಡಿದ್ದಾರೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆತ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ವಿರುದ್ಧ ಮೂರು ಟಿ 20 ಗಳನ್ನು ಆಡಿದ ಮುನ್ರೊ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ತೋರಿದ್ದಾರೆ.

ಟಾಪ್ 2: ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಐಸಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ 300 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ರನ್ ಗಳಿಸಿದ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಏಕೈಕ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್ ಡಸ್ಸೆನ್. ಪ್ರಸ್ತುತ 744 ರೇಟಿಂಗ್ ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಐದನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. 31 ರ ಹರೆಯದವರು ಟಿ 20 ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮಾಡಬಲ್ಲರು, ಈಗಾಗಲೇ 117 ದೇಶೀಯ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಮೂರು ಶತಕ ಮತ್ತು 24 ಅರ್ಧಶತಕಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಟಾಪ್ 1: ಡೇವಿಡ್ ಮಲನ್- ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಎಡಗೈ ಆಟಗಾರ ಪ್ರಸ್ತುತ ಐಸಿಸಿ ಶ್ರೇಯಾಂಕದಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ಶ್ರೇಯಾಂಕಿತ ಟಿ 20 ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಕೇವಲ 19 ಟಿ 20 ಐ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 855 ರನ್ಗಳನ್ನು 53.44 ರ ಸರಾಸರಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು 149.48 ರ ಅದ್ಭುತ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ದರದಲ್ಲಿ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಪಂಡಿತ್ ಗುರುರಾಜ್ ದೀಕ್ಷಿತ್ ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಧನವಶ, ಜನವಶ, ಶತ್ರುನಾಶ, ಸ್ತ್ರೀ– ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ, ದಿಗ್ಭಂಧನ, ಸ್ತಂಭನ, ವುಚ್ಛಾಟನೆಯಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ, ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ ಚಿಂತಿಸದಿರಿ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 2 ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ 9900454448. ಅಮವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಗ್ರಹಣ ಕಾಲದ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಪೂಜೆ ಚೌಡಿ ಉಪಾಸನ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾ ಪ್ರಾಪ್ತಿ, ಮದುವೆ, ಸಂತಾನ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ, ಜನ ವಶೀಕರಣ, ಸಾಲದಿಂದ ವಿಮುಕ್ತಿ, ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ 5 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸವರ್ಜಯ ಯಾವುದೆ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರ (ನುಡಿದಂತೆ ನಡೆಯುವುದು) ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 990045444