5 ಯುವ ಭಾರತೀಯ ಆಟಗಾರರ ಗರ್ಲ್ ಫ್ರೆಂಡ್ ಗಳು ಯಾರ್ಯಾರು ಗೊತ್ತೇ??

ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರು ಮತ್ತು ಅವರ ಪ್ರೇಮ ಜೀವನವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಜನರಲ್ಲಿ ಬಿಸಿ ಚರ್ಚೆಯ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕೇವಲ ಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಭಾವನೆ. ಮತ್ತು ರಾಷ್ಟ್ರವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ಪುರುಷರು ಯಾವಾಗಲೂ ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಮುಂದೆ ಪೂಜಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ದೇವರಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಿಲ್ಲದ ಕಾರಣ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬರುತ್ತಾರೆ.

ಆದ್ದರಿಂದ, ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಹೊರಗೆ ಅವರ ಸಾಧನೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನಿರಂತರ ಪರಿಶೀಲನೆಯ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ. ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಆಸಕ್ತಿ ವಹಿಸುವ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಅಂಶವೆಂದರೆ ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರ ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರಗಳು. ಎಲ್ಲಾ ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಪ್ರಿಯರಿಗೆ, ಇಂದು ನಾವು ಯುವ ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರ ಗರ್ಲ್ ಫ್ರೆಂಡ್ ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ ಕೇಳಿ.

ಪೃಥ್ವಿ ಶಾ-ಪ್ರಾಚಿ ಸಿಂಗ್: ಭಾರತದ ಯುವ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್ ಪೃಥ್ವಿ ಶಾ ಅವರು ಉದಾನ್ ಖ್ಯಾತಿಯ ಪ್ರಾಚಿ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಜೊತೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಮಾಹಿತಿ ಇದೆ. ಆದರೆ ಅದನ್ನು ನಿಖರವಾಗಿ ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಲು ಅಧಿಕೃತ ಮಾಹಿತಿ ಇಲ್ಲದೆ ಇದ್ದರೂ, ಇವರಿಬ್ಬರನ್ನು ನೋಡಿದ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಅದೇ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಪೋಸ್ಟ್ ಗಳನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರಾಚಿ ಸಿಂಗ್ ವದಂತಿಗಳಿಗೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಪುಷ್ಟಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಸಾಕಷ್ಟು ಬಾರಿ ಇವರಿಬ್ಬರು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಇಶಾನ್ ಕಿಶನ್-ಅದಿತಿ ಹುಂಡಿಯಾ: ಅದಿತಿ ಹುಂಡಿಯಾ ಅವರನ್ನು ಇಶಾನ್ ಕಿಶನ್ ಗೆಳತಿ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಹಲವಾರು ತಿಂಗಳುಗಳಿಂದ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಈ ಸುದ್ದಿ ಹರಿದಾಡುತ್ತಿದೆ, ಇದಕೆಲ್ಲ ಕಾರಣ ಅವರಿಬ್ಬರೂ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಇರುವ ಫೋಟೋಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಿಕ್ಕಿರುವುದು. ಅದಿತಿ ಹುಂಡಿಯಾ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಹವಾ ಸೃಷ್ಟಿಸಿರುವ ಆಗಿರುವ ಮಾಡೆಲ್. ಅದಿತಿ ಹುಂಡಿಯಾ ಮಿಸ್ ದಿವಾ – ಸುಪ್ರಾನೇಶನಲ್ 2018 ಆಗಿ ಕಿರೀಟವನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಫೆಮಿನಾ ಮಿಸ್ ಇಂಡಿಯಾ 2017 ರಲ್ಲಿ ಫೈನಲಿಸ್ಟ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ.

ಶುಬ್ಮನ್ ಗಿಲ್-ಸಾರಾ ತೆಂಡೂಲ್ಕರ್: ಭಾರತದ ಯುವ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್ ಶುಬ್ಮನ್ ಗಿಲ್ ಅವರು ಸಚಿನ್ ತೆಂಡೂಲ್ಕರ್ ಅವರ ಪುತ್ರಿ ಸಾರಾ ತೆಂಡೂಲ್ಕರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಡೇಟ್ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಂದು ಮಾಹಿತಿ ಇದೆ. ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರು ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಸುದ್ದಿಗಳು ಬಹಳ ಹಿಂದಿನಿಂದಲೂ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿವೆ ಮತ್ತು ಇವರಿಬ್ಬರು ಹಲವಾರು ಪೋಸ್ಟ್ ಗಾಲ ಮೂಲಕ ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಇಂತಹ ಎಲ್ಲಾ ವದಂತಿಗಳಿಗೆ ಉತ್ತೇಜನ ನೀಡಿದ ಉದಾಹರಣೆಗಳಿವೆ.

ರಿಷಭ್ ಪಂತ್-ಇಶಾ ನೇಗಿ:ಭಾರತದ ಯುವ ವಿಕೆಟ್‌ಕೀಪರ್-ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್, ರಿಷಭ್ ಪಂತ್ ಅವರು ಉದ್ಯಮಿ ಮತ್ತು ಒಳಾಂಗಣ ಅಲಂಕಾರ ವಿನ್ಯಾಸಕ ಇಶಾ ನೇಗಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಡೇಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಮಾಹಿಹಿತ್ ಇದೆ. ಅವಳು ಜೀಸಸ್ ಮತ್ತು ಮೆರ್ರಿ ಕಾಲೇಜು ಮತ್ತು ಅಮಿಟಿ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದ ಹಳೆಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿನಿ. ಈ ವರ್ಷ, ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಮುನ್ನಾದಿನದಂದು, ರಿಷಭ್ ಪಂತ್ ಇಶಾ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಇಶಾ ನೇಗಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು “ನಾನು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇರುವಾಗ ನಾನು ನನ್ನನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ .

ಕೆ.ಎಲ್.ರಾಹುಲ್-ಅಥಿಯಾ ಶೆಟ್ಟಿ: ಅಥಿಯಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಕೆ.ಎಲ್. ರಾಹುಲ್ ಅವರ ಪ್ರಣಯದ ಮಾಹಿತಿ ಹಲವಾರು ಸಮಯದಿಂದ ಸದ್ದು ಮಾಡುತ್ತಿವೆ. ಅವರು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಪರಸ್ಪರರ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡಿ ಉತ್ತೇಜನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಹೊಸ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇಬ್ಬರು ಈ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡಿಲ್ಲ.