ಈ ಸುಂದರ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿಯರು ಅಂಗರಕ್ಷಕರು ನೀಡುವ ಸಂಬಳವೆಷ್ಟು ಗೊತ್ತೇ?? ಸನ್ನಿ ಲಿಯೋನ್ ಹೆಚ್ಚು ಪಾವತಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ನಾವು ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿಯಾರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರೆ, ಬಾಲಿವುಡ್ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಅವರಿಗೆ ಖ್ಯಾತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರಲ್ಲಿ ಸಂದೇಹವಿಲ್ಲ. ಇಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿ ಸಾಮಾನ್ಯ ಜನರಿಂದ ತುಂಬಾ ಭಿನ್ನಳಾಗುತ್ತಾರೇ ಮತ್ತು ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ಎಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಆ ಕಾರಣ ಅವರಿಗೆ ಅಂಗರಕ್ಷಕರು ಬೇಕಾಗುತ್ತಾರೆ, ಇದರಿಂದ ಅವರು ಹೋದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಅವರು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಆದ ಕಾರಣ ಅವರು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ. ಇನ್ನು ಅನೇಕ ಬಾಲಿವುಡ್ ತಾರೆಗಳಂತೆ, ಅವರ ಅಂಗರಕ್ಷಕರು ಕೂಡ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ತಾರೆಗಳು ಕಠಿಣ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿದಾಗ, ಅವರ ಅಂಗರಕ್ಷಕರು ತಾರೆಗಕ ಸುರಕ್ಷತೆಯನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಅದೇ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿಯರು ತನ್ನ ಅಂಗರಕ್ಷಕರಿಗೆ ತುಂಬಾ ಸಂಬಳ ನೀಡುತ್ತಾರೆ, ಎಷ್ಟು ಎಂದರೆ ನೀವು ಯೋಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.ಬನ್ನಿ ಈ ಕುರಿತು ನಿಮಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡುತ್ತೇವೆ.

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ: ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ನಾವು ದೀಪಿಕಾ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರೆ, ಅವರು ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ದುಬಾರಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಸಿದ್ಧ ನಟಿಯರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ಅವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಂಗರಕ್ಷಕರ ಹೆಸರು ಜಲಾಲ್, ಅವರನ್ನು ತನ್ನ ಸಹೋದರನಂತೆ ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಾನೆ. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ದೀಪಿಕಾ ತನ್ನ ಅಂಗರಕ್ಷಕನಿಗೆ ರಾಖಿಯನ್ನು ಕಟ್ಟುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಘಟನೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಜಲಾಲ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ದೀಪಿಕಾ ತನ್ನ ಅಂಗರಕ್ಷಕನಿಗೆ ವಾರ್ಷಿಕ ಎಂಭತ್ತು ಲಕ್ಷ ರೂಪಾಯಿ ಸಂಬಳ ನೀಡುತ್ತಾಳೆ.

ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್: ಬಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಅನೇಕ ಯಶಸ್ಸಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ ನಂತರ ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ ಅವರನ್ನು ವಿಶ್ವದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ನಟಿಯರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇಲ್ಲಿ ಗಮನಿಸಬೇಕಾದ ಅಂಶವೆಂದರೆ ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ ಅನೇಕ ಬಾರಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕರಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಸುರಕ್ಷತೆಗಾಗಿ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಂಗರಕ್ಷಕರನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಹೌದು, ಅವಳ ಅಂಗರಕ್ಷಕನ ಹೆಸರು ಅತುಲ್ ಕಾಂಬ್ಳೆ ಮತ್ತು ಅವಳು ತನ್ನ ಅಂಗರಕ್ಷಕನನ್ನು ತನ್ನ ಕುಟುಂಬದ ಭಾಗವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಾಳೆ. ಶ್ರದ್ಧಾ ತನ್ನ ಅಂಗರಕ್ಷಕನಿಗೆ ವಾರ್ಷಿಕ ಎಂಭತ್ತು ಲಕ್ಷ ರೂಪಾಯಿಗಳನ್ನು ಪಾವತಿಸುತ್ತಾಳೆ.

ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ: ದಯವಿಟ್ಟು ಹೇಳಿ ಅನುಷ್ಕಾ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತಂಡದ ನಾಯಕ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಅವರ ಪತ್ನಿ. ಈಗ ಅನುಷ್ಕಾ ಅನೇಕ ಹಿ’ಟ್ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇವರು ತನ್ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನಡುವೆ ಹೋದಾಗಲೆಲ್ಲಾ, ತನ್ನ ಸುರಕ್ಷತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವಳ ಅಂಗರಕ್ಷಕರು ಸಹ ಅವರೋಂದಿಗೆ ಇರುತ್ತಾರೆ. ಅನುಷ್ಕಾ ಅವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಂಗರಕ್ಷಕ ಪ್ರಕಾಶ್ ಸಿಂಗ್, ಅವರಿಗೆ ವಾರ್ಷಿಕವಾಗಿ ಒಂದು ಕೋಟಿ ರೂ ವೇತನ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್: ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ, ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ಉನ್ನತ ನಟಿಯರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿರುವ ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ತನ್ನ ಅಂಗರಕ್ಷಕನನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಅವಲಂಬಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅವರ ಹೆಸರು ದೀಪಕ್ ಸಿಂಗ್. ಕತ್ರಿನಾಳೊಂದಿಗೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಇವರು kaanisikolluttare, ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಕತ್ರಿನಾ ತನ್ನ ಅಂಗರಕ್ಷಕನಿಗೆ ಒಂದು ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಪಾವತಿಸುತ್ತಾಳೆ.

ಸನ್ನಿ ಲಿಯೋನ್: ಸನ್ನಿ ಲಿಯೋನ್ ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋದರೂ ಜನರು ದೊಡ್ಡ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಸೇರುತ್ತಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಸನ್ನಿ ಲಿಯೋನ್ ಯಾವಾಗಲೂ ತನ್ನೊಂದಿಗೆ ಅಂಗರಕ್ಷಕರನ್ನು ಒಯ್ಯುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಸುರಕ್ಷತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತಾನೆ. ಹೌದು, ಸನ್ನಿ ಅವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಂಗರಕ್ಷಕನಾದ ಯೂಸುಫ್ ಇಬ್ರಾಹಿಂಗೆ ವಾರ್ಷಿಕ 1.5 ಕೋಟಿ ರೂ ವೇತನ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಪಂಡಿತ್ ಗುರುರಾಜ್ ದೀಕ್ಷಿತ್ ದೈವಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಧನವಶ, ಜನವಶ, ಶತ್ರುನಾಶ, ಸ್ತ್ರೀ– ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ, ದಿಗ್ಭಂಧನ, ಸ್ತಂಭನ, ವುಚ್ಛಾಟನೆಯಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ, ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ ಚಿಂತಿಸದಿರಿ. ಕರೆ ಮಾಡಿ 2 ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ 9900454448. ಅಮವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಗ್ರಹಣ ಕಾಲದ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಪೂಜೆ ಚೌಡಿ ಉಪಾಸನ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾ ಪ್ರಾಪ್ತಿ, ಮದುವೆ, ಸಂತಾನ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ, ಜನ ವಶೀಕರಣ, ಸಾಲದಿಂದ ವಿಮುಕ್ತಿ, ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ 5 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸವರ್ಜಯ ಯಾವುದೆ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರ (ನುಡಿದಂತೆ ನಡೆಯುವುದು) ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 990045444