ವಾಸ್ತು: ಈ ಸಸ್ಯಗಳು ಹಣದ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತವೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿಯನ್ನು ತರುತ್ತವೆ.

ವಾಸ್ತುವಿನಲ್ಲಿ, ನಿರ್ದೇಶನ ಮತ್ತು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗಿರುವ ವಸ್ತುಗಳು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ .ಈ ಎಲ್ಲ ವಿಷಯಗಳು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಭವಿಷ್ಯದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತವೆ. ಸರಿಯಾದ ವಿಷಯವನ್ನು ಸರಿಯಾದ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿದರೆ, ಅದೃಷ್ಟದ ಬಾಗಿಲುಗಳು ತೆರೆಯಬಹುದು, ಆದರೆ ತಪ್ಪು ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿದ ವಸ್ತುವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ತೊಂದರೆಗೆ ಸಿಲುಕಿಸುತ್ತದೆ. ಮರದ ಗಿಡಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವಾಸ್ತುವಿನಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ನಿಯಮಗಳಿವೆ. ಈ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ನೋಡಿಕೊಂಡ ನಂತರವೇ ಸಸ್ಯಗಳನ್ನು ನೆಡಬೇಕು. ಅನೇಕ ಬಾರಿ ನಾವು ಅಜಾಗರೂಕತೆಯಿಂದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅಂತಹ ಸಸ್ಯಗಳನ್ನು ನೆಡುತ್ತೇವೆ, ಅದು ದು’ರುದ್ದೇಶಪೂರಿತ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೀಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಹಿಂದಿನ ಕಾರಣವನ್ನು ನಾವು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಕೆಲವು ಸಸ್ಯಗಳು ವಾಸ್ತು ದೋಷ ತರುತ್ತವೆ, ಇದು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಆ ಸಸ್ಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತೇವೆ, ಅದರ ಮೂಲಕ ನೀವು ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಬಹುದು.

ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್: ನೀವು ಅನೇಕ ಜನರ ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ನೋಡಿರಬೇಕು. ಮನಿ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿಯನ್ನು ತರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅದನ್ನು ಪೂರ್ವ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಕು. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಗಣೇಶ ಈ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ವಾಸಸ್ಥಾನವೆಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಜ್ಯೋತಿಷಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಹಣದ ಸ್ಥಾವರವು ಶುಕ್ರದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತದೆ. ಅದನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸುವ ಮೂಲಕ, ಕುಟುಂಬದ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧಗಳು ಸೌಹಾರ್ದಯುತವಾಗಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಆರ್ಥಿಕ ಕೊರತೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ.

ತುಳಸಿ: ತುಳಸಿ ಸಸ್ಯವು ಧಾರ್ಮಿಕ ಮತ್ತು ಔಷಧೀಯ ಪರಿಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದನ್ನು ಸ್ಪರ್ಶಿಸುವ ಗಾಳಿ ಮನೆಯ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ಮನೆಯ ಮುಖ್ಯ ದ್ವಾರದಲ್ಲಿ ಇಡುವುದು ಉತ್ತಮವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅದನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸುವ ಮೂಲಕ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎಂದಿಗೂ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿ ಪರಸ್ಪರರಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ತುಳಸಿ ಸಸ್ಯವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿಯನ್ನು ಕಾಪಾಡುತ್ತದೆ.

ಕ್ರಾಸುಲಾ ಒವಾಟಾ: ಈ ಸಸ್ಯವನ್ನು ನೆಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಮನೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಸಂಪತ್ತಿನಿಂದ ತುಂಬಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಸಸ್ಯವು ತನ್ನ ಕಡೆಗೆ ಸಂಪತ್ತನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಫೆಂಗ್ ಶೂಯಿ ಪ್ರಕಾರ, ಈ ಸಸ್ಯವನ್ನು ನೆಡುವುದರಿಂದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕತೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ಜೇಡ್ ಸಸ್ಯ, ಸ್ನೇಹ ವೃಕ್ಷ ಮತ್ತು ಲಕ್ಕಿ ಸಸ್ಯ ಎಂದೂ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ. ಲಕ್ಷ್ಮಿ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಕೋಪಗೊಂಡಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಅವರಿಗೆ ಮನವರಿಕೆ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಈ ಸಸ್ಯವನ್ನು ನೆಡಬೇಕು.

ಅಪರಾಜಿತಾ: ಈ ಸಸ್ಯವು ಸಂಪತ್ತನ್ನು ತನ್ನತ್ತ ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ಕೆಲವರು ಇದನ್ನು ಆಸ್ಫೋಟ, ವಿಷ್ಣುಕಾಂತ, ವಿಷ್ಣುಪ್ರಿಯಾ, ಗಿರಿಕಾರ್ಣಿ, ಅಶ್ವಖುರ ಎಂದೂ ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸಸ್ಯವು ಬಿಳಿ ಮತ್ತು ನೀಲಿ ಅಪರಾಜಿತದ ಔಷಧೀಯ ಗುಣಗಳಿಂದ ಸಮೃದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಅದನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸುವ ಮೂಲಕ, ಮನೆಯ ಆರ್ಥಿಕ ಬಿಗಿತವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಈ ಸಸ್ಯವು ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಕಂಗೆಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಬಿದಿರಿನ ಸಸ್ಯಗಳು: ಆರ್ಥಿಕ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಬಿದಿರಿನ ಗಿಡವನ್ನು ನೆಡಬಹುದು. ಅವರನ್ನು ಫೆಂಗ್ ಶೂಯಿಯಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿಯ ಸಂಕೇತವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಸಣ್ಣ ಗಾತ್ರದ ಬಿದಿರಿನ ಗಿಡಗಳನ್ನು ಗಾಜಿನ ಜಾಡಿಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ ಅಂಗಡಿ ಅಥವಾ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ. ಆದರೆ ಸಸ್ಯಗಳನ್ನು ನೆಡುವ ಮೊದಲು, ಅವುಗಳನ್ನು ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದ ದಾರದಿಂದ ಕಟ್ಟಲು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಇದನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ, ಮನೆಯ ಜನರು ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಪ್ರಗತಿ ಹೊಂದುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಮನೆಯ ವಾತಾವರಣವು ಆಹ್ಲಾದಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ…