ಅಂಗೈಯಲ್ಲಿ ಈ ಗುರುತುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಜನರು ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೋಸ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ ! ಉಳಿದವರು??

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ವಿವರಣೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಂಗೈಯಿಂದ, ಒಬ್ಬನು ತನ್ನ ಸ್ವಭಾವ, ನಡವಳಿಕೆ, ಹಣ, ಮದುವೆ ಮತ್ತು ವಿವಾಹ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಇದಲ್ಲದೆ, ಕೈಯಲ್ಲಿರುವ ಗುರುತುಗಳು ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಯಾವ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ವೃತ್ತಿ ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸಹ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಪ್ರಮುಖ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವ ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ಅಂತಹ ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೇಳಲಿದ್ದೇವೆ.

ಮಾ’ನಸಿಕ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪು ಕಲೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಅರ್ಥ: ಕೈಯಲ್ಲಿರುವ ಮಾ’ನಸಿಕ ರೇಖೆಗಳು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಬಹಳ ವಿಶೇಷವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಒಬ್ಬರ ಮಾ’ನಸಿಕ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪು ಕಲೆಗಳು ಇದ್ದರೆ, ಅದು ಅವನಿಗೆ ತುಂಬಾ ನೋ’ವನ್ನುಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದು ರೋ’ಗಗಳ ಸಂಕೇತವೂ ಆಗಿದೆ.

ಮಾ’ನಸಿಕ ರೇಖೆಯಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪು ಕಲೆಗಳು ಇವೆ ಎಂದರೆ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಮೈಗ್ರೇನ್ ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಅಸಹನೀಯ ನೋ’ವು ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಬಹುದು. ಅಲ್ಲದೆ, ಅವನ ಮಾ’ನಸಿಕ ಶಾಂತಿ ಯಾವಾಗಲೂ ತೊಂದರೆಗೀಡಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವನು ಎಂದಿಗೂ ಶಾಂತಿಯಿಂದ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ.

ಈ ಜನರು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಅವರ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಎಂದಿಗೂ ಸ್ಥಿರತೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅವರು ತುಂಬಾ ಅಸಮಾಧಾನಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಈ ಜನರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ದುಡಿಯಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಕೈಯಲ್ಲಿ ಬಿಳಿ ಕಲೆಗಳು: ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತನ್ನ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಬಿಳಿ ಕಲೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಅದಕ್ಕೆ ಅನೇಕ ಅರ್ಥಗಳಿವೆ. ಕೈಯಲ್ಲಿ ಬಿಳಿ ಕಲೆಗಳು ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿವೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಬಿಳಿ ಕಲೆಗಳು ಪುರುಷರಿಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ.

ಪುರುಷರ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಬಿಳಿ ಮಚ್ಚೆಗಳಿದ್ದರೆ, ಅವರಿಗೆ ಹಣ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕೆಲಸದಲ್ಲೂ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತವಾಗಿ, ಅವರಿಗೆ, ಈ ತಾಣಗಳನ್ನು ಅದೃಷ್ಟದ ಸೂಚಕಗಳಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವು ಯಾವುದರಲ್ಲೂ ಕೊರತೆಯಿಲ್ಲ.

ಮಹಿಳೆಯ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಬಿಳಿ ಕಲೆಗಳಿದ್ದರೆ, ಅವಳು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ತಾಯಿಯಾಗಲಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದರ್ಥ. ಈ ತಾಣಗಳು ಮಹಿಳೆಯರ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯ ಸೂಚನೆಗಳು. ಇದರರ್ಥ ಬಿಳಿ ಕಲೆಗಳು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ.

ಜೀವನ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪು ಚುಕ್ಕೆ: ಎಲ್ಲರ ಕೈಯ ಜೀವಸೆಲೆ ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಜೀವನ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪು ಕಲೆಗಳು ಇದ್ದರೆ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಜೀ’ವನವೂ ಕತ್ತಲೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಹೌದು, ಕಪ್ಪು ಕಲೆಗಳು ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತವೆ. ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಕೈಯಲ್ಲಿ ಜೀವನ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪು ಚುಕ್ಕೆ ಇದ್ದರೆ, ಅವನು ಯಾವಾಗಲೂ ಅ’ನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ಬ’ಳಲುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ಅಂತಹ ಜನರು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ.

ಈ ಜನರ ಬಗ್ಗೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದುದ್ದಕ್ಕೂ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಅವರು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಕಡಿಮೆ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಅಂತಹ ಜನರು ಯಾವಾಗಲೂ ಸಂತೋಷದ ಹುಡುಕಾಟದಲ್ಲಿ ಅಲೆದಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಗುರು ಪರ್ವತದ ಮೇಲೆ ಕಪ್ಪು ಚುಕ್ಕೆ ಅರ್ಥ: ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಗುರು ಪರ್ವತದ ಮೇಲೆ ಕಪ್ಪು ಚುಕ್ಕೆ ಅಥವಾ ಗುರುತು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಕಷ್ಟಪಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಜನರು ಸಣ್ಣ ಸಂತೋಷಕ್ಕಾಗಿ ಸಹ ಶ್ರಮಿಸಬೇಕು.

ನಾವು ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕೆಯನ್ನು ನಂಬಿದರೆ, ಈ ಜನರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಗೌರವದ ಕೊ’ರತೆಯಿದೆ, ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಹಂಬಲಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಈ ಜನರಿಗೆ ಅವರು ಅರ್ಹರಾಗಿರುವ ಸ್ಥಾನಮಾನವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ಜನರ ಬಗ್ಗೆ ಅವರ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿವೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಅವರು ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ಮೋಸ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಅವರ ನಂಬಿಕೆ ಕಳೆದುಹೋಗುತ್ತದೆ.

ಶನಿ ಪರ್ವತದ ಮೇಲೆ ಕಪ್ಪು ಚುಕ್ಕೆ: ಶನಿ ಪರ್ವತದ ಮೇಲೆ ಕಪ್ಪು ಚುಕ್ಕೆ ಇರುವ ಜನರು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಅಂತಹ ಜನರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಸಮಸ್ಯೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಶನಿ ಪರ್ವತದ ಕಪ್ಪು ಬಿಂದುವಿನಿಂದಾಗಿ, ಯಾವುದೇ ಅ’ಹಿತಕರ ಘಟನೆಯನ್ನು ಸಹ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ಜನರು ಯಾವಾಗಲೂ ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ವೈಫಲ್ಯವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಗ’ಲಾಟೆ ಇರುತ್ತದೆ.

ಈ ಜನರ ಬಗ್ಗೆ ಅವರ ಮನೆಯ ಜೀವನವೂ ಸರಿಯಾಗಿ ನಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರು ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅವರು ನಿರಾಶರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಅವರ ಜೀವನವು ನೋ’ವಿನಿಂದ ಕೂಡಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರೆ, ಅದು ತಪ್ಪಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಈ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಸೂರ್ಯನ ಪರ್ವತದ ಮೇಲೆ ಕಪ್ಪು ಗುರುತು ನೀಡುತ್ತವೆ: ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತನ್ನ ಅಂಗೈಯಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯ ಪರ್ವತದ ಮೇಲೆ ಕಪ್ಪು ಗುರುತು ಅಥವಾ ಬಿಂದುವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಅಂತಹ ಜನರು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಅ’ವಮಾನವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅಂತಹ ಜನರು ಯಾವಾಗಲೂ ತಮ್ಮ ಗೌರವಕ್ಕಾಗಿ ಹಂಬಲಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದರ್ಥ.

ನಾವು ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕತೆಯನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿದರೆ, ಈ ಜನರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಸೋಲನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಅವರು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಅನೇಕ ಪಪಾಡ್ಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಜನರು ಕೆಲವು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅದೃಷ್ಟವಂತರು. ಈ ಜನರ ಬಗ್ಗೆ ಅವರ ಕೈಗಳು ಸಹ ಧ’ರ್ಮನಿಂದೆಯ ಕೃ’ತ್ಯಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತವೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಶುಕ್ರ ಪರ್ವತದ ಮೇಲೆ ಕಪ್ಪು ಚುಕ್ಕೆ ಅರ್ಥ: ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕ ಪ್ರಕಾರ, ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಶುಕ್ರ ಪರ್ವತದ ಮೇಲೆ ಕಪ್ಪು ಚುಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಅಂತಹ ಜನರಿಗೆ ಅನೇಕ ಗಂಭೀರ ಕಾ’ಯಿಲೆಗಳಿವೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಅವರು ಸು’ಪ್ತ ಕಾ’ಯಿಲೆಯಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅವರು ಒಳಗೆ ಮಂಡಿಯೂರಿರುತ್ತಾರೆ.

ಈ ಜನರಿಗೆ ಜ’ನನಾಂಗಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿವೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರು ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಶುಕ್ರ ಪರ್ವತದ ಮೇಲೆ ಕಪ್ಪು ಚುಕ್ಕೆ ಇರುವುದರಿಂದ ಅವರಿಗೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಅವನ ಮನಸ್ಸು ದಿಗ್ಭ್ರಮೆಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅವನ ಸಂಬಂಧವು ಅನೇಕ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದುದ್ದಕ್ಕೂ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.