ಶೇವಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲಾ, ಶೇವಿಂಗ್ ಕ್ರೀಮ್ ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಎಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ಲಾಭ ಪಡೆಯಬಹುದು ಗೊತ್ತೇ?

ಕ್ಷೌ’ರ ಮಾಡಲು ಪುರುಷರು ಶೇವಿಂಗ್ ಕ್ರೀಮ್ ಬಳಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಈ ಶೇವಿಂಗ್ ಕ್ರೀಮ್ ಕ್ಷೌ’ರ ಮಾಡಲು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಇತರ ಅನೇಕ ಮನೆಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಸುಲಭಗೊಳಿಸಲು ಸಹ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆಯೇ? ಶೇವಿಂಗ್ ಕ್ರೀಮ್ ನಿಮಗೆ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಬಹುದೆಂದು ಇಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೇಳಲಿದ್ದೇವೆ.

ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಆಭರಣವನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಲು ಹಲವು ಮಾರ್ಗಗಳಿವೆ. ಆದರೆ ಶೇವಿಂಗ್ ಕ್ರೀಮ್ ಸಹಾಯದಿಂದ ನೀವು ಆಭರಣಗಳನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಇದಕ್ಕಾಗಿ, ನೀವು ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ಆಭರಣವನ್ನು ಬಟ್ಟಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ. ಈಗ ಅವುಗಳ ಮೇಲೆ ಶೇವಿಂಗ್ ಕ್ರೀಮ್ ಹಚ್ಚಿ ಲಘುವಾಗಿ ಉ’ಜ್ಜಿಕೊಳ್ಳಿ. ಅವರು 10 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಈ ರೀತಿ ಇರಲಿ. ಕೊನೆಗೆ ಅದನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿ.

ನಾವು ಬಿಸಿಲಿನಲ್ಲಿ ಹೊರಗೆ ಹೋದಾಗ, ಬಿಸಿಲಿನ ಬೇ’ಗೆಯ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಕಿರಿಕಿರಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಶೇವಿಂಗ್ ಕ್ರೀಮ್ ಬಳಸಿ. ಟಾನ್ ಆಗಿರುವ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಶೇವಿಂಗ್ ಕ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ. ಇದು ನಿಮಗೆ ಹಿತವಾದ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕಿ’ರಿಕಿ’ರಿಯಿಂದ ನಿಮಗೆ ತ್ವರಿತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

ಶೇವಿಂಗ್ ಕ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛವಾದ ಬಟ್ಟೆಯ ಮೇಲೆ ಹಾಕಿ ನಂತರ ಅದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸ್ಟೀಲ್ ಪಾತ್ರೆಗಳ ಮೇಲೆ ಉ’ಜ್ಜಿಕೊಳ್ಳಿ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಪಾತ್ರೆಗಳನ್ನು ಹೊಳೆಯುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ಕಾರ್ಪೆಟ್ ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಶೇವಿಂಗ್ ಕ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಕಾರ್ಪೆಟ್ ಮೇಲೆ ಹಚ್ಚಿ ನಂತರ ಕಾಗದದ ಟವೆಲ್ ಸಹಾಯದಿಂದ ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿ.

ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲಾ, ನಿಮ್ಮ ಉಗುರುಗಳ ಸುತ್ತಲಿನ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ನೀವು ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ನೇಲ್ ಪಾಲಿಷ್ ಅನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿದ್ದರೆ, ಶೇವಿಂಗ್ ಕ್ರೀಮ್ ಸಹಾಯದಿಂದ ನೀವು ಅದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಉಗುರಿನ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ ಮತ್ತು ನಂತರ ಅದನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿ.

ಶ್ರೀ ವೈಷ್ಣವಿ ದೇವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಕೇಂದ್ರ ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ ಶ್ರೀ ನಾಗಭೂಷಣ್ ದೀಕ್ಷಿತ್ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ. ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಮದುವೆ ವಿಳಂಬ ಸತಿ- ಪತಿ ಕಲಹ ಶ’ತ್ರು ಕಾಟ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಲಹ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ರಾಜಕೀಯ ಪ್ರವೇಶ ಸಿನಿಮಾ ಪ್ರವೇಶ ಸ್ತ್ರೀ ಮತ್ತು ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ (2) ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ಒಂದು ಕರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನೇ ಬದಲಿಸಬಹುದು ಇಂದೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9606444845 ಪ್ರಧಾನ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಶ್ರೀ ನಾಗಭೂಷಣ್ ದೀಕ್ಷಿತ್