ಹಬ್ಬದ ಮೊದಲೇ ಸರ್ಕಾರಿ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಉಡುಗೊರೆ, ಬಡ್ಡಿ ಇಲ್ಲದೆ 10,000 ರೂ, ಯಾರು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಇದರ ಉಪಯೋಗ ನೋಡಿ.. ?

ದೀಪಾವಳಿ-ದಸರಾಕ್ಕಿಂತ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಕೇಂದ್ರದ ಮೋದಿ ಸರ್ಕಾರ,, ಸರ್ಕಾರಿ ನೌಕರರಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಉಡುಗೊರೆಯನ್ನು ನೀಡಿದೆ. ಸಾಂ’ಕ್ರಾಮಿಕ ರೋ’ಗವು ಆರ್ಥಿಕತೆಯ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಿದೆ ಎಂದು ಕೇಂದ್ರ ಹಣಕಾಸು ಸಚಿವ ನಿರ್ಮಲಾ ಸೀತಾರಾಮನ್ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆರ್ಥಿಕತೆಯಲ್ಲಿ ಬೇಡಿಕೆ ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಎರಡು ಪ್ರಸ್ತಾಪಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮೊದಲನೆಯದು ಎಲ್‌ಟಿಸಿ ನಗದು ಚೀಟಿ ಯೋಜನೆ ಮತ್ತು ಎರಡನೆಯದು ವಿಶೇಷ ಉತ್ಸವ ಮುಂಗಡ ಯೋಜನೆ. ವಿಶೇಷ ಉತ್ಸವ ಮುಂಗಡ ಯೋಜನೆಯಡಿ, ಆರ್.ಎಸ್. 10,000 / – ಸರ್ಕಾರಿ ನೌಕರರಿಗೆ ಮುಂಗಡವಾಗಿ ನೀಡಲಾಗುವುದು..

ಅಲ್ಲದೆ, ನೌಕರರಿಗೆ ಐಟಿಸಿಯಲ್ಲಿ ಟಿಕೆಟ್ ದರವನ್ನು ನಗದು ರೂಪದಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಐಟಿಸಿ ನಗದು ಚೀಟಿ ಯೋಜನೆ ಮತ್ತು ವಿಶೇಷ ಉತ್ಸವ ಮುಂಗಡ ಯೋಜನೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಸೀತಾರಾಮನ್ ಹೇಳಿದರು. ಬೇಡಿಕೆಯನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಲು ಎಲ್‌ಟಿಸಿ ಖರ್ಚಿಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಹಣವನ್ನು ಪಾವತಿಸಲಾಗುವುದು. ಎಲ್‌ಟಿಸಿಗೆ ಸರ್ಕಾರ 5,675 ಕೋಟಿ ರೂ. 1,900 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗಳನ್ನು ಪಿಎಸ್‌ಯು ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಂಕ್‌ಗಳಿಗೆ ನೀಡಲಾಗುವುದು..

ಇದರೊಂದಿಗೆ ಹಬ್ಬದ ಮುಂಗಡವಾಗಿ 10,000 ರೂಪಾಯಿಗಳನ್ನು ಸರ್ಕಾರಿ ನೌಕರರಿಗೆ ನೀಡಲಾಗುವುದು. ಆದ್ದರಿಂದ ಸರ್ಕಾರಿ ನೌಕರರು ಹಬ್ಬಗಳ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಹಣವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ.
ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕವು ಆರ್ಥಿಕತೆಯ ಮೇಲೆ ಪ್ರತಿಕೂಲ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಿತು. ಸರ್ಕಾರದ ಹಲವಾರು ಪ್ರಕಟಣೆಗಳ ಮೂಲಕ ಬಡ ಮತ್ತು ದುರ್ಬಲ ವರ್ಗದವರ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲಾಯಿತು. ಪೂರೈಕೆ ನಿರ್ಬಂಧವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಗ್ರಾಹಕರ ಬೇಡಿಕೆಯನ್ನು ಇನ್ನೂ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ..

ಎಂದು ನಿರ್ಮಲಾ ಸೀತಾರಾಮ್ ಅವರು ಸುದ್ದಿಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, ಅವಶ್ಯಕತೆ ಉಳ್ಳವರು ಇದರ ಅನುಕೂಲತೆಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು, ಹಾಗೂ ನಿಮಗೆ ಇರುವ ಸಣ್ಣಪುಟ್ಟ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಇದರಿಂದ ನಿವಾರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು,, ಇಂದು ನಾವು ಆಶಿಸುತ್ತೇವೆ ಈ ಸುದ್ದಿ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ವರ್ಗದವರಿಗೂ ಇದನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡುವ ಮುಖಾಂತರ ಅವರಿಗೂ ಸಹಾಯವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡಿ ತಪ್ಪದೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ ಶುಭ ದಿನ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಶುಭವಾಗಲಿ.

ಶ್ರೀ ವೈಷ್ಣವಿ ದೇವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಕೇಂದ್ರ ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ ಶ್ರೀ ನಾಗಭೂಷಣ್ ದೀಕ್ಷಿತ್ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ. ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಮದುವೆ ವಿಳಂಬ ಸತಿ- ಪತಿ ಕಲಹ ಶತ್ರು ಕಾಟ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಲಹ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ರಾಜಕೀಯ ಪ್ರವೇಶ ಸಿನಿಮಾ ಪ್ರವೇಶ ಸ್ತ್ರೀ ಮತ್ತು ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ (2) ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ಒಂದು ಕರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನೇ ಬದಲಿಸಬಹುದು ಇಂದೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9606444845 ಪ್ರಧಾನ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಶ್ರೀ ನಾಗಭೂಷಣ್ ದೀಕ್ಷಿತ್