ಆರ್‌ಸಿಬಿ ಅನಗತ್ಯ ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಕಾರಣ ಸಮೇತ ವಿವರಣೆ ನೀಡಿದ ಆಕಾಶ್ ಚೋಪ್ರಾ ! ಹೇಗಂತೆ ಗೊತ್ತೇ??

ರಾಯಲ್ ಚಾ’ಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು (ಆರ್‌ಸಿಬಿ) ತಮ್ಮ ಇಲೆವನ್ ಇಲೆವೆನ್‌ನಲ್ಲಿ ಅನಗತ್ಯ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಭಾರತದ ಮಾಜಿ ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರ ಆಕಾಶ್ ಚೋಪ್ರಾ ಅಭಿಪ್ರಾಯಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಕೋಲ್ಕತಾ ನೈ’ಟ್ ರೈ’ಡರ್ಸ್ (ಕೆಕೆಆರ್) ವಿರುದ್ಧ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ನೇತೃತ್ವದ ಐಪಿಎಲ್ 2020 ರ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡುವಾಗ ಅವರು ಈ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಆರ್‌ಸಿಬಿಗೆ ನನ್ನ ಏಕೈಕ ಸಲಹೆಯೆಂದರೆ, ತಂಡವು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ಬದಲಾಯಿಸಬಾರದು ಮತ್ತು ಎಡ-ಬಲ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಆಲೋಚನೆ ಮಾಡಬಾರದು. ಹಾಗೆಯೇ ನೀವು ಕ್ರಿಸ್ ಮೋರಿಸ್ ಅವರನ್ನು ಗುರ್ಕೀರತ್ ಮನ್‌ಗಿಂತ ಮುನ್ನ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಆಡಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡಬೇಕು. ಅವರ ಫಾರ್ಮ್ ತುಂಬಾ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಅವರು ಕೊನೆಯ ಎರಡು ಓವರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಇನ್ನು ಆಕಾಶ್ ಚೋಪ್ರಾ ಕಳೆದ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಶಿವಮ್ ದುಬೆ ಮತ್ತು ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಸಿರಾಜ್ ಅವರ ಹೊರಗಿಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಅನಗತ್ಯ ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಉದಾಹರಣೆಗಳಾಗಿ ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸಿದರು. ಆರ್‌ಸಿಬಿ ಅವರು ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಶಿವಮ್ ದುಬೆ ಅವರನ್ನು ಬೆಂಚ್ ಕಾಯುವಂತೆ ಮಾಡಿದ್ದೀರಾ ಅದು ಸರಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ, ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲಾ. ನೀವೂ ಸಹ ಸಿರಾಜ್‌ ರವರನ್ನು ಗಣನೆಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಇಬ್ಬರನ್ನು ಆಟವಾಡಲು ಬಿಡಬೇಕು ಎಂದು ಅಭಿಪ್ರಾಯ ವ್ಯಕ್ತ ಪಡಿಸಿದರು.

ಶ್ರೀ ವೈಷ್ಣವಿ ದೇವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಕೇಂದ್ರ ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ ಶ್ರೀ ನಾಗಭೂಷಣ್ ದೀಕ್ಷಿತ್ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ. ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಮದುವೆ ವಿಳಂಬ ಸತಿ- ಪತಿ ಕಲಹ ಶತ್ರು ಕಾಟ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಲಹ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ರಾಜಕೀಯ ಪ್ರವೇಶ ಸಿನಿಮಾ ಪ್ರವೇಶ ಸ್ತ್ರೀ ಮತ್ತು ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ (2) ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ಒಂದು ಕರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನೇ ಬದಲಿಸಬಹುದು ಇಂದೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9606444845 ಪ್ರಧಾನ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಶ್ರೀ ನಾಗಭೂಷಣ್ ದೀಕ್ಷಿತ್