ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯವನ್ನು ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿಡಲು ಈ ಅಭ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ…!

ನಮ್ಮ ಹೃದಯವು ಬೇರೆ ಅಂಗಗಳಂತೆ ಪ್ರಮುಖ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಆರಂಭಿಕ ರೋಗನಿರ್ಣಯ, ಔಷಧಿ ಅಥವಾ ಆರೋಗ್ಯಕರ ಹೃದಯದ ತಾಲೀಮುಗಳ ಮೂಲಕ ಹೃದಯ ಸಂಬಂಧಿ ಕಾ’ಯಿಲೆಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಜೀವಂತವಾಗಿರಲು ಬಯಸುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ತಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಯೊಳಗೆ ಏನನ್ನೂ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ. ಆರೋಗ್ಯಕರ ಹೃದಯಕ್ಕಾಗಿ ಕೆಲವು ದೈನಂದಿನ ದಿನಚರಿಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ಹೃದ್ರೋಗಗಳನ್ನು ತಡೆಯಬಹುದು. ಇಂದು, ಹೃದಯವನ್ನು ಆರೋಗ್ಯಕರವಾಗಿ ಮತ್ತು ಸದೃವಾಗಿಡಲು ನೀವು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಕೆಲವು ಅಭ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೇಳಿದ್ದೇವೆ ಅದರಂತೆ ಪಾಲಿಸಿ.

ಚೆನ್ನಾಗಿ ನಿದ್ರೆ ಮಾಡಿ: 8 ಗಂಟೆಗಳ ಗಾಢ ನಿದ್ರೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಹೃದಯ ಸಂಬಂಧಿ ಕಾ’ಯಿಲೆಗಳು ಬರುವ ಅಪಾಯವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಕನಿಷ್ಠ 8 ಗಂಟೆಗಳ ನಿದ್ರೆಯನ್ನು ಆನಂದಿಸಿ ಮತ್ತು ಇದು ನಿಮ್ಮ ಒಟ್ಟಾರೆ ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ನೇರವಾಗಿ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವುದರಿಂದ ಇದನ್ನು ಆದ್ಯತೆಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿ. ಅಸಮರ್ಪಕ ಅಂದರೆ ಕಡಿಮೆ ನಿದ್ರೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಜನರು ಹೆಚ್ಚು ದು’ರ್ಬಲರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಹೃ’ದ್ರೋಗವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುವ ಅ’ಪಾ’ಯವಿರುತ್ತ್ತದೆ..

ಧ್ಯಾನ: ಕೆಟ್ಟ ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲು ಮತ್ತು ಬುದ್ದಿವಂತಿಕೆಯ ಜೀವನಕ್ಕಾಗಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ಅತ್ತಿರ ಮಾಡಲು ಧ್ಯಾನವು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ದೇಹ ಮತ್ತು ಮನಸ್ಸಿನ ನಡುವೆ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಅದರ ಜೊತೆಗೆ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಮತ್ತು ಜೀರ್ಣಕ್ರಿಯೆ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ದಂತಗಳನ್ನು ಸುಚಿಯಾಗಿಡುವುದು: ಉತ್ತಮ ಹಲ್ಲಿನ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದು ಒಟ್ಟಾರೆ ಉತ್ತಮ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಅಧ್ಯಯನಗಳು ಬಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಕ್ಟೀರಿಯಾವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದು ಒಸಡು ರೋ’ಗವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು, ಅದು ರ’ಕ್ತಪ್ರ’ವಾಹಕ್ಕೆ ಸೇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ರ’ಕ್ತನಾ’ಳಗಳಲ್ಲಿ ಉ’ರಿಯೂತವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಕಾರ್ಡಿಯೋ: ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯವನ್ನು ಪಂಪ್ ಮಾಡುವ ಮತ್ತು ಅಡ್ರಿನಾಲಿನ್ ವಿಪರೀತವನ್ನು ನೀಡುವ ಯಾವುದೇ ತಾಲೀಮು ಆರೋಗ್ಯಕರ ಹೃದಯಕ್ಕೆ ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಹೃದಯ ವ್ಯಾಯಾಮಗಳು ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಲೊರಿಗಳನ್ನು ಬ’ರ್ನ್ ಮಾಡುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯವನ್ನು ಬ’ಲಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಶ್ರೀ ವೈಷ್ಣವಿ ದೇವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಕೇಂದ್ರ ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ ಶ್ರೀ ನಾಗಭೂಷಣ್ ದೀಕ್ಷಿತ್ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ. ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಮದುವೆ ವಿಳಂಬ ಸತಿ- ಪತಿ ಕಲಹ ಶತ್ರು ಕಾಟ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಲಹ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ರಾಜಕೀಯ ಪ್ರವೇಶ ಸಿನಿಮಾ ಪ್ರವೇಶ ಸ್ತ್ರೀ ಮತ್ತು ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ (2) ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ಒಂದು ಕರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನೇ ಬದಲಿಸಬಹುದು ಇಂದೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9606444845 ಪ್ರಧಾನ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಶ್ರೀ ನಾಗಭೂಷಣ್ ದೀಕ್ಷಿತ್