ಮೋದಿ ಸರ್ಕಾರ ನೌಕರರಿಗೆ ದೀಪಾವಳಿ ಬೋನಸ್ ಘೋಷಿಸಿದೆ ಗೊತ್ತಿದೆಯಾ ನಿಮಗೆ??, ಇದೆ ನೋಡಿ ಆ ಸೂಪರ್ ಬೋನಸ್…!

ಕರೋನಾ ಸಾಂ’ಕ್ರಾಮಿಕದ ಮಧ್ಯೆ ಮೋದಿ ಸರ್ಕಾರ ಕೇಂದ್ರ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ದೀಪಾವಳಿ ಬೋನಸ್ ಅನ್ನು ಬುಧವಾರ ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ನೀಡಿದೆ. 30 ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಸರ್ಕಾರ ಬೋನಸ್ ಘೋಷಿಸಿದೆ. ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್ ಸಭೆಯ ನಂತರ ಸರ್ಕಾರ ಅದನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದೆ. ದಸರಾ ಮೊದಲು ನೌಕರರಿಗೆ ಬೋನಸ್ ನೀಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಸರ್ಕಾರ ಹೇಳುತ್ತದೆ.

ಉತ್ಪಾದಕತೆ ಸಂಬಂಧಿತ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಕ ಬೋನಸ್ ಆಗಿ 2,791 ಕೋಟಿ ರೂ. ಉತ್ಪಾದಕತೆ ರಹಿತ ಲಿಂಕ್ ಬೋನಸ್ ಆಗಿ 906 ಕೋಟಿ ರೂ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಯಾವ ಉದ್ಯೋಗಿಗೆ ಬೋನಸ್ ನೀಡಲಾಗುವುದು ಎಂಬುದು ಪೋಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಸಂಬಳದ ರಚನೆಯನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತದೆ. ಸಭೆಯ ನಂತರ ಕೇಂದ್ರ ಸಚಿವ ಪ್ರಕಾಶ್ ಜಾವಡೇಕರ್, ” ವಿಜಯದಶಮಿ ಅಥವಾ ದುರ್ಗಾ ಪೂಜೆಯವರೆಗೆ ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರದ..

30 ಲಕ್ಷ ಗ್ಯಾಜೆಟ್ ಅಲ್ಲದ ನೌಕರರಿಗೆ 3737 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗಳ ಬೋನಸ್ ನೀಡಲಾಗುವುದು , ಇದು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಮಧ್ಯಮ ವರ್ಗದ ಬೇಡಿಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.. ಸರ್ಕಾರದ ವಾಣಿಜ್ಯ ಸ್ಥಾಪನೆಗೆ ಸೇರಿದ ನೌಕರರಿಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಲಾಭವಾಗಲಿದೆ. ಅಂದರೆ, ಗ್ಯಾಜೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲದ ಹುದ್ದೆಯಲ್ಲಿರುವ …

ಭಾರತೀಯ ರೈಲ್ವೆ, ಅಂಚೆ ಕಚೇರಿ, ರಕ್ಷಣಾ ಉತ್ಪಾದನೆ, ನೌಕರರ ಭವಿಷ್ಯ ನಿಧಿ ಸಂಸ್ಥೆ, ಉದ್ಯೋಗ ರಾಜ್ಯ ವಿಮಾ ನಿಗಮದ ನೌಕರರು. ಬೋನಸ್ ನೇರವಾಗಿ ತಮ್ಮ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಖಾತೆಗೆ ನೌಕರರಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸರ್ಕಾರ ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿದೆ. ನೇರ ಲಾಭ ವರ್ಗಾವಣೆ (ಡಿಬಿಟಿ) ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುವುದು. ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ..

ಆಸಕ್ತಿ ಉಳ್ಳವರು ಇದರ ಉಪಯೋಗ ಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳ ಬೇಕು, ಮತ್ತು ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಗೊತ್ತಿರದ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರಿಗೂ ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡುವ ಮುಖಾಂತರ ಅವರಿಗೂ ಈ ವಿಷಯ ತಿಳಿಯುವಂತೆ ಮಾಡಿ, ಅದೇನೇ ಆದರೂ ಮೋದಿಜಿ ಅವರಂತೂ ಮೇಲಿಂದ ಮೇಲೆ ಜನಗಳಿಗೆ ಏನಾದರೂ ಒಂದು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಮುಂದಾಗುತ್ತಾರೆ, ನಮ್ಮ ಹೆಮ್ಮೆ ನಮ್ಮ ದೇಶ ನಮ್ಮ ಮೋದಿ ಹಾಗೂ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮೋದಿ.

ಶ್ರೀ ವೈಷ್ಣವಿ ದೇವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಕೇಂದ್ರ ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ ಶ್ರೀ ನಾಗಭೂಷಣ್ ದೀಕ್ಷಿತ್ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ. ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಮದುವೆ ವಿಳಂಬ ಸತಿ- ಪತಿ ಕಲಹ ಶತ್ರು ಕಾಟ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಲಹ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ರಾಜಕೀಯ ಪ್ರವೇಶ ಸಿನಿಮಾ ಪ್ರವೇಶ ಸ್ತ್ರೀ ಮತ್ತು ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ (2) ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ಒಂದು ಕರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನೇ ಬದಲಿಸಬಹುದು ಇಂದೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9606444845 ಪ್ರಧಾನ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಶ್ರೀ ನಾಗಭೂಷಣ್ ದೀಕ್ಷಿತ್